emin

Mô-đun lưới TLS Yokogawa AQ2200-131 (băng tần C, 1 kênh)

Số kênh:  1 

Loại thiết bị:  Loại nâng cao (-T6)

Dải tần: Băng tần C

Dải tần số (Bước sóng): 196.25 đến 191.50 THz (1527.60 đến 1565.50 nm)

Dải lưới: 100 GHz, 50 GHz, 25 GHz và Thủ công (tối thiểu 0.1 GHz)

Độ phân giải cài đặt tần số (Bước sóng): 0.1 GHz (0.8 pm@1550 nm)

Dải tinh chỉnh tần số (Bước sóng): ±6 GHz  (±48 pm@1550 nm) 

Độ phân giải tinh chỉnh tần số (Bước sóng): 1 MHz  (8 fm@1550 nm) 

Độ chính xác tần số tuyệt đối (Bước sóng):  ±2.5 GHz (±20 pm@1550 nm) 

 Độ ổn định tần số (Bước sóng) trong 24h: ±0.3 GHz (2.4 pm@1550 nm)

Thời gian điều chỉnh tần số (Bước sóng): ≤ 30s

Đầu ra quang:  ≥ +12.5 dBm 

Dải suy giảm: 6 dB (độ phân giải: 0.01 dB) 

Độ ổn định mức đầu ra:  ±0.03 dB 

Độ rộng vạch phổ: 100 kHz  

SMSR: 45 dB 

RIN:  –145 dB/Hz 

Loại sợi:  PANDA PMF, trục chậm, thẳng hàng với phím đầu nối 

Đầu nối quang: Chọn bất kì FC/PC  hoặc  FC/Angled PC 

Kích thước: ~ 31(W) × 117(H) × 321.5(D) mm, 1 khe cắm rộng (không bao gồm các phần nhô ra)

Trọng lượng: ~0.8 kg

Chi tiết

Brochure


Instruction Manual

 


  • Cam kết chất lượng
  • Bảo hành chính hãng
  • Giao hàng tận nơi
  • Đơn giản hóa giao dịch

Đăng ký nhận bản tin - cơ hội nhận khuyến mãi