emin

Máy đo nguồn sáng quang cầm tay Yokogawa AQ4280C

Bộ phận phát sáng: LD

Sợi quang tương thích: SM (ITU-T G.652)

Bước sóng trung tâm: 1310/1550 ±20 nm, 1490/1625 ±10 nm

Độ rộng quang phổ:    < 5 nm (1310 nm, 1490 nm, 1625 nm), < 10 nm (1550 nm)

Mức công suất đầu ra: −5 dBm ±1 dB

Độ ổn định công suất (15 min.): < ±0.05 dB (1310/1550 nm), < ±0.1 dB 

Bộ điều biến: CW, CHOP (270 Hz, 1 kHz, 2 kHz) 

Đầu nối quang: FC, SC, ST

Nguồn điện: pin khô AA hoặc pin tái sạc, Tuổi thọ pin: ~ 25h, Tiết kiện điện: tự động tắt sau khi không hoạt động 10 phút, Kiểm tra pin: Cảnh báo pin

Nhiệt độ hoạt động: −10 đến +50°C, độ ẩm hoạt động: 20 đến 80% (không ngưng tụ)

Nhiệt độ lưu kho: −20 đến +70°C, độ ẩm lưu kho: 5 đến 95% (không ngưng tụ)

Kích thước: 76 (W) mm × 153 (H) mm × 43 (D) mm

Trọng lượng: ~ 300 g

Phụ kiện đi kèm: các adapter kết nối, 2 pin khô AA, hộp đựng, lớp bảo vệ, hướng dẫn vận hành dây, hướng dẫn sử dụng (CD) 

Chi tiết

Brochure


Instruction Manual


  • Cam kết chất lượng
  • Bảo hành chính hãng
  • Giao hàng tận nơi
  • Đơn giản hóa giao dịch

Đăng ký nhận bản tin - cơ hội nhận khuyến mãi