emin

Máy phân tích quang phổ Yokogawa AQ6360 (1200-1650nm)

  • Cam kết chất lượng
  • Bảo hành chính hãng
  • Giao hàng tận nơi
  • Đơn giản hóa giao dịch

Hãng sản xuất: Yokogawa

Model: AQ6360

Bảo hành: 12 tháng


Sợi áp dụng: SM (9.5/125 µm), GI (50/125 µm, 62.5/125 µm)

Dải bước sóng: 1200 to 1650 nm

Dải: 1 0.1 to 450 nm (toàn bộ dải bước sóng), và 0 nm

Độ chính xác của bước sóng: ±0.02 nm (1520 đến 1580 nm), ±0.04 nm (1580 đến 1620 nm), ±0.10 nm (1200 đến 1650 nm)

Tuyến tính bước sóng: ±0.02 nm (1520 đến 1580 nm, 1580 đến 1620 nm)

Độ lặp lại bước sóng: ±0.01 nm (1 min.)

Cài đặt độ phân giải bước sóng: 0.1, 0.2, 0.5, 1 và 2 nm

Độ chính xác băng thông: ±5%

Độ phân giải lấy mẫu tối thiểu : 0.001 nm

Số lượng điểm lấy mẫu: 101 đến 50001, Tự động

Cài đặt độ nhạy: NORM_HOLD, NORM_AUTO, NORMAL, MID, HIGH1, and HIGH2

Độ nhạy: −80 dBm (1300 đến 1620 nm, độ nhạy: HIGH2, độ phân giải: 0.1 nm)

Công suất đầu vào tối đa: +20 dBm (Công suất đầu vào trên mỗi độ phân giải bước sóng)

Công suất đầu vào an toàn tối đa: +25 dBm (tổng công suất đầu vào tối đa)

Độ chính xác: ±0.5 dB (1310/1550 nm, −20 dBm, độ nhạy: MID,

HIGH1-2)

Độ tuyến tính: ±0.1 dB (mức đầu vào: −50 đến +10 dBm, độ nhạy:

MID, HIGH1-2)

Độ phẳng: ±0.2 dB (1520 đến 1580 nm, 1580 đến 1620 nm)

Phụ thuộc phân cực: ±0.1 dB (1550 nm)

Dải động: 55 dB (cao nhất ±0.4 nm), 40 dB (cao nhất ±0.2 nm) (độ phân giải 0.1 nm)

Suy hao phản xạ quang: 35 dB (với bộ nối PC góc cạnh)

Đầu nối quang: FC hoặc SC

Nguồn sáng hiệu chuẩn tích hợp (option): nguồn tham chiếu bước sóng (để hiệu chỉnh bước sóng)

Thời gian quét: NORM_AUTO: 0.2 s, NORMAL: 0.5 s, MID: 1 s, HIGH1: 2.5 s, HIGH2: 10 s

Thời gian khởi động: tối thiểu 1h (Sau khi khởi động,hiệu chuẩn bước sóng được yêu cầu.)

Giao diện điện: GP-IB, Ethernet, USB, đầu ra SVGA 

Điều khiển từ xa: GP-IB, Ethernet (TCP/IP), AQ6317 loạt lệnh tương thích (IEEE488.1) và IEEE488.2

Lưu trữ dữ liệu: Bộ nhớ trong: 512 MBytes, bộ nhớ ngoài: bộ nhớ USB(bộ nhớ/HDD), kiểu tệp: CSV (văn bản),Binary, BMP, TIFF

Màn hình: LCD màu 8.4-inch (màn hình cảm ứng, độ phân giải: 800 ×

600 pixels)

Nguồn điện: 100 đến 240 V AC, 50/60 Hz, ~ 100 VA

Điều kiện môi trường: Nhiệt độ đảm bảo hoạt động: +18 to +28°C,

Nhiệt độ hoạt động: +5 đến +35°C, Nhiệt độ lưu kho: −10 đến +50°C, Độ ẩm: 20 to 80%RH(không ngưng tụ)

Kích thước: ~ 426 (W) × 177 (H) × 459 (D) mm (không bao gồm đồ bảo hộ và tay cầm)

Trọng lượng: ~  15.5 kg

Chi tiết

Brochure


Instruction Manual




Đăng ký nhận bản tin - cơ hội nhận khuyến mãi